KHU HIẾM BÁN - HẺM OTO ĐỖ CỬA HẬU GIANG THÔNG RA KHU BÌNH PHÚ - NHÀ CỨNG BTCT 4 TẦNG - CHỈ HƠN 6 TỶ - Hứa Ngọc Hân

Tiêu chí tìm kiếm: Bán Nhà riêng Quận 6

Giá: 6,250,000,000 đ

Diện tích: 50 m2

Địa chỉ nhà: Đường Hậu Giang, 3

Thông tin liên hệ

Họ tên Hứa Ngọc Hân

SĐT 0768933862

Địa chỉ Quận 6

Chi tiết KHU HIẾM BÁN - HẺM OTO ĐỖ CỬA HẬU GIANG THÔNG RA KHU BÌNH PHÚ - NHÀ CỨNG BTCT 4 TẦNG - CHỈ HƠN 6 TỶ - Hứa Ngọc Hân

4/5 : NHIỆT BÁN GIẢM NGAY 250TR CÒN 6,25 TỶ

Giá: 6,250,000,000 đ

Diện tích: 50 m2

Địa chỉ nhà: Đường Hậu Giang, 3

Thông tin liên hệ

Họ tên Hứa Ngọc Hân

SĐT 0768933862

Địa chỉ Quận 6

Có thể bạn quan tâm

Đúng
Bạn cần mua Nhà riêng tại Quận 6 ?