Cơ hội đầu tư siêu hiếm ngay trung tâm Tân Bình - Giảm sốc 600 triệu - Giá tốt khó tìm - Chính Chủ

Tiêu chí tìm kiếm: Bán Đất Quận Tân Bình

Giá: 22,300,000,000 đ

Diện tích: 247 m2

Địa chỉ nhà: Đường Trường Chinh, 15

Thông tin liên hệ

Họ tên Chính Chủ

SĐT 0969614868

Địa chỉ Hồ Chí Minh

Chi tiết Cơ hội đầu tư siêu hiếm ngay trung tâm Tân Bình - Giảm sốc 600 triệu - Giá tốt khó tìm - Chính Chủ

CƠ HỘI ĐẦU TƯ SIÊU HIẾM NGAY TRUNG TÂM TÂN BÌNH – GIẢM SỐC 600 TRIỆU, GIÁ TỐT KHÓ TÌM!
* Chính chủ cực kỳ thiện chí bán nhanh:
Từ 22,9 tỷ ➝ giảm còn chỉ 22,3 tỷ cho cả 2 lô
Khách thiện chí vẫn thương lượng trực tiếp
* Vị trí vàng trung tâm:
698/3/42 Trường Chinh, Quận Tân Bình, TP.HCM
Chỉ vài phút tới sân bay Tân Sơn Nhất
Đối diện tuyến Metro đang triển khai – tiềm năng tăng giá cực mạnh trong tương lai
Ô tô vào tận nơi, giao thông kết nối cực thuận tiện ra các quận trung tâm
* Thông tin tài sản:
2 sổ riêng biệt – pháp lý rõ ràng
Sổ 1: 123m² – giá 11,1 tỷ
Sổ 2: 124m² – giá 11,2 tỷ
* Giá chỉ khoảng 90 triệu/m² khu trung tâm Tân Bình – cực kỳ cạnh tranh so với mặt bằng khu vực
* Điểm cộng cực lớn:
TẶNG GIẤY PHÉP XÂY DỰNG 6 TẦNG ĐÃ CẤP – cao 19m
- Đã phá dỡ sạch sẽ, mặt bằng vuông vức đẹp
- Quây tôn kín, khóa cổng an toàn, có thể triển khai xây dựng ngay
- Phù hợp xây: Khách sạn. Căn hộ dịch vụ, Apartment cho thuê. Văn phòng kết hợp lưu trú
* Khu vực có nhu cầu thuê cực cao nhờ: Gần sân bay. Gần Metro. Khu dân cư đông đúc. Nhiều văn phòng, dịch vụ, chuyên gia sinh sống
* Đây là dòng tài sản vừa giữ tiền tốt, vừa có tiềm năng tăng giá mạnh và khai thác dòng tiền bền vững.
* Hàng đẹp – vị trí hiếm – pháp lý chuẩn – giá đang cực tốt!
Chậm chân là mất cơ hội.
* Liên hệ chính chủ:
Mr Kiên – 0969 614 868 (sổ 526)
Mr Hân – 0964 513 335 (sổ 527)

Giá: 22,300,000,000 đ

Diện tích: 247 m2

Địa chỉ nhà: Đường Trường Chinh, 15

Thông tin liên hệ

Họ tên Chính Chủ

SĐT 0969614868

Địa chỉ Hồ Chí Minh

Có thể bạn quan tâm

Đúng
Bạn cần mua Đất tại Quận Tân Bình ?